Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LẠI MỘT HỌC KỲ MỚI CÙNG VỚI NHỮNG QUYẾT TÂM MỚI.ANH EM CỐ GẮNG LÊN NHA

2 posters

KIS 7.0.0.125 full, key + crack ngon ngẻ. thằng nào sợ Virut vô mà sài nhanh!

NVQ
    NVQ
    Admin

KIS 7.0.0.125 full, key + crack ngon ngẻ. thằng nào sợ Virut vô mà sài nhanh! Empty KIS 7.0.0.125 full, key + crack ngon ngẻ. thằng nào sợ Virut vô mà sài nhanh!

Bài gửi  NVQ Thu Nov 06, 2008 1:44 pm

KIS7.0.0.125 bản full, có kèm theo Crack và hướng dẫn rất rõ ràng.
    Chắc bạn đã biết đến KIS là phần mềm diệt Virut đang được rất ưa chuộng hiện nay. Tuy có kém Bit một chút nhưng nó phù hợp với những máy có cấu hình không được cao lắm ( như máy mìn Evil or Very Mad Evil or Very Mad ). Nếu lướt net mà có cái thằng này thì các bạn cứ yên tâm, dù vào cái trang ji` ji đi nữa cũng OK khỏi lo Virut.kekeke
    Thôi khỏi cần quảng cáo thêm nữa, mọi người không dùng cái này chẳng qua vì nó crack quá khó khăn mà thôi. Nhưng nay thì bạn yên tâm với bản này nhé, crack rồi dùng thoải mái, kể cả bạn dùng key đã blacklist thì vẫn OK
    Các bạn đừng cười vì đây chỉ là bản 7, không phải vì không có bản 8 mà vì bản 8 hiện chưa có crack, còn việc tìm key trên các diễn đàn là vô cùng gian khổ và ghét nhất là sau vài hôm thì lại Blaklist-> nản luôn. Còn với cái này bạn yên tâm nhé, backlisst thì em crack lại, hoho.
    Nhấn Vào đây để tải về
    damtuongquan
    damtuongquan
    Admin

KIS 7.0.0.125 full, key + crack ngon ngẻ. thằng nào sợ Virut vô mà sài nhanh! Empty Re: KIS 7.0.0.125 full, key + crack ngon ngẻ. thằng nào sợ Virut vô mà sài nhanh!

Bài gửi  damtuongquan Thu Nov 06, 2008 4:29 pm

hay quá! cái này mình đang cần!cảm ơn bạn Văn Quan nhé! Very Happy Very Happy Very Happy
    NVQ
    NVQ
    Admin

KIS 7.0.0.125 full, key + crack ngon ngẻ. thằng nào sợ Virut vô mà sài nhanh! Empty Re: KIS 7.0.0.125 full, key + crack ngon ngẻ. thằng nào sợ Virut vô mà sài nhanh!

Bài gửi  NVQ Thu Nov 06, 2008 5:51 pm

damtuongquan đã viết:hay quá! cái này mình đang cần!cảm ơn bạn Văn Quan nhé! Very Happy Very Happy Very Happy
    Các hạ khác sáo quá, có ji đâu. Nhưng nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi cài nhé, nếu trót dại dùng sai thuốc 1 lần rồi thì việc crack sẽ khá khó khăn đó, với lại còn tùy thuộc vào bạn có mát tay hay không nữa. hehe
    Cài được nhớ thông báo kết quả nha.!

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Mon May 20, 2024 6:32 am